Keppnishópar

2019-2020

 

5. flokkur 1

Þjálfari: Margrét Lúðvígsdóttir  Dansþjálfari: Margrét Lúðvígsdóttir
Æfingatímar:

Þriðjudagar: 15:30 – 17:00
Miðvikudagar: 13:30 – 15:00
Fimmtudagar: 16:30 – 18:00 d

– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – –

 

5. flokkur 2

Þjálfari: Heiðrún Ósk  Dansþjálfari: Heiðrún Ósk
Æfingatímar:

Mánudagar 17:00 – 18:30 d
Miðvikudagar 17:00 – 18:30
Föstudagar: 17:00 – 18:30

– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – –

 

4. flokkur 1
Þjálfari: Tanja og Mads Dansþjálfari: Sigrún Ýr
Æfingatímar:

Mánudagur 14:30 – 16:30 dans
Þriðjudagar: 14:00 – 16:00
Miðvikudagar: 14:00 – 16:00
Föstudagur: 14:00 – 16:00 50/50

– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – –

 

4. flokkur 2
Þjálfari: Þyrí og Kristín Hanna Dansþjálfari: Þyrí
Æfingatímar:

Mánudagar: 14:30 – 16:30
Þriðjudagar: 14:00 – 16:00
Fimmtudagar: 14:00 – 16:00 (dans)
Sunnudagar: 12:30 – 14:30

– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – –

 

4. flokkur 3
Þjálfari: Heiðrún Ósk  Dansþjálfari: Nadía Björt
Æfingatímar:

Þriðjudagur: 17:00 – 19:00
Miðvikudagar: 15:00 – 17:00
Föstudagar: 14:00 – 16:00 d
Laugardagar: 11:00 – 13:00

– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – –

 

4. flokkur 4
Þjálfari: Nadía Björt  Dansþjálfari: Hildur Margrét
Æfingatímar:

Mánudagur 15:30-17:30
Miðvikudagur 16:00-18:00
Fimmtudagur 15:00-17:00 d
Laugardagur 11:00-13:00

– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – –

 

KK yngri
Þjálfari: Mads Pind Dansþjálfari: Heiðrún Ósk
Æfingatímar:

Þriðjudagar: 17:30-19:30
Miðvikudagar: 14:00-15:30 dans
Fimmtudagar: 14:00-16:00

– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – –

 

KK eldri 
Þjálfari: Kristín Hanna og Sesselja Sólveig  Dansþjálfari: Margrét Lúðvígsdóttir
Æfingatímar:

Mánudagar 18:00 – 20:00
Þriðjudagar 17:00 – 19:00
Miðvikudagar 15:00 – 17:00 dans
Fimmtudagar 18:00 – 20:00

– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – –

 

3. flokkur 1
Þjálfari: Tanja og Mads  Dansþjálfari: Sigrún Ýr
Æfingatímar:

Mánudagur 16:00 – 18:30
Þriðjudagur 15:00 – 17:30 dans
Miðvikudagur 16:00 – 18:00 50/50
Föstudagur: 15:00 – 17:00

– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – –

3. flokkur 2
Þjálfari: Heiðrún Ósk  Dansþjálfari: Nadía Björt
Æfingatímar:

Mánudagar: 18:00 – 20:00
Fimmtudagar: 16:00 – 18:30
Föstudagar: 15:30 – 17:30
Laugardagar: 9:30 – 12:00 dans

– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – –

 

3. flokkur 3
Þjálfari: Þyrí   Dansþjálfari: Eva Rún
Æfingatímar:

Mánudagar 16:00-18:30
Þriðjudagar 15:30- 17:30
Fimmtudagar: 17:30 – 20:00 dans
Föstudagur 14:00- 16:00

– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – –

 

2. flokkur 1
Þjálfari: Þyrí Imsland   Dansþjálfari: Inga Sjöfn
Æfingatímar:

Mánudagar: 16:00 – 19:00
Þriðjudagur: 17:00 – 20:00 dans
Miðvikudagur: 16:30 – 19:30
Fimmtudagur: 16:00 – 19:00 50/50

– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – 

 

1. flokkur mix
Þjálfari: Aníta Þorgerður og Unnur   Dansþjálfari: Nadía Björt
Æfingatímar:

Mánudagur 18:00 – 21:00 dans
Þriðjudagur 18:00 – 21:00
Miðvikudagur 16:00-19:00 50/50
Laugardagur 09:00 – 12:00

 

– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – 

1. flokkur 1
Þjálfari: Tanja og Mads   Dansþjálfari: Sigrún Ýr
Æfingatímar:

Þriðjudagur 16:00 – 19:00
Miðvikudagur 17:00 – 20:00 dans
Fimmtudagur 16:00 – 19:00 50/50
Laugardagur 09:00- 12:00