Selfoss vann aldursflokkamót HSK

Selfoss vann aldursflokkamót HSK

Aldursflokkamót HSK 11 – 14 ára var haldið í frjálsíþróttahöllinni í Laugardalnum í Reykjavík sl. sunnudag. Mótshaldið gekk mjög vel og tímasetningar stóðust. Þrátt fyrir mikinn fjölda greina og verðlaunaafhendinga tókst að ljúka mótinu á tæpum fjórum tímum. Þökk sé frábæru starfsfólki frá þátttökuliðunum. Selfyssingar unnu stigakeppnina á aldursflokkamótinu, Dímon varð í öðru sæti og Garpur í því þriðja. Ágætur árangur náðist í fjölda greina, en engin HSK-met voru sett að þessu sinni. (Frétt af www.hsk.is)

Heildarúrslit má sjá á http://www.fri.is/

Aldursflokkamót HSK inni 8. janúar 2012 – Laugardalshöll
Fjöldi keppenda 50 – Fjöldi skráninga 200

Þrír efstu keppendur i hverri grein

60 m. Stúlkur 11 ára                                                                   
1  Jóhanna Sigrún Haraldsdóttir, Íþrf.Garpur     10,95   
2  Kristín Sóldís Ólafsdóttir, Íþrf.Dímon            10,99   
3  Dagný Rós Stefánsdóttir, Íþrf.Garpur            11,83  

60 m. Piltar 11 ára                                                                      
1  Gestur Jónsson, Íþrf.Dímon  10,25 
2  Dagur Þórðarson, Íþrf.Dímon         10,29     
3  Karel Örn Tryggvason, Íþrf.Dímon 10,90    

60 m. Stúlkur 12 ára                                                                   
1  Jana Lind Ellertsdóttir, Selfoss        09,26     
2  Freyja Friðriksdóttir, Íþrf.Dímon     09,27     
3  Elín Eva Sigurðardóttir, Íþrf.Dímon 09,76    

60 m. Piltar 12 ára                                                                      
1  Stefán Narfi Bjarnason, UMF.Baldur            09,63   
2  Sindri Steinn Sigurðsson, Selfoss     09,81     
3  Pétur Már Sigurðsson, Selfoss        10,07    

60 m. Stúlkur 13 ára                                                                   
1  Halla María Magnúsdóttir, Selfoss  08,82     
2  Harpa Svansdóttir, Selfoss    09,15 
3  Ingibjörg Andrea Jóhannsdóttir, UMF.Laugdæla       09,63  

60 m. Piltar 13 ára                                                                      
1  Styrmir Dan Steinunnarson, UMF.Þór          08,82   
2  Baldur Viggósson Dýrfjörð, UMF.Þór          09,25   
3  Tryggvi Kolbeinsson, UMF.Laugdæla           10,24  

60 m. Stúlkur 14 ára                                                                   
1  Ísabella Rós Ingimundardóttir, Selfoss           09,95   
2  Sigrún Birna Pétursdóttir, Íþrf.Garpur            10,12  

60 m. Piltar 14 ára                                                                      
1  Guðjón Andri Jóhannsson, Íþrf.Garpur          08,60   
2  Fannar Yngvi Rafnarsson, UMF.Þór 08,82   
3  Teitur Örn Einarsson, Selfoss          08,85    

800 m. Stúlkur 11 ára                                                                 
1  Kristín Sóldís Ólafsdóttir, Íþrf.Dímon            3:30,00           

800 m. Piltar 11 ára                                                                    
1  Dagur Þórðarson, Íþrf.Dímon           4:51,84 
2  Gestur Jónsson, Íþrf.Dímon 4.26,26

800 m. Stúlkur 12 ára                                                                 
1  Jana Lind Ellertsdóttir, Selfoss          3:07,00 
2  Ásta Sól Helgadóttir, Íþrf.Dímon      3:10,00

800 m. Piltar 12 ára                                                                    
1  Ragnar Rafael Guðjónsson, Íþrf.Dímon         3:57,36            
2  Þormar Elvarsson, Íþrf.Dímon          3:57,37 
3  Pétur Már Sigurðsson, Selfoss          3:68,74

800 m. Stúlkur 13 ára                                                                 
1  Harpa Svansdóttir, Selfoss  2:48,10 
2  Halla María Magnúsdóttir, Selfoss    2:48,20 
3  Eyrún Gautadóttir, UMF.Baldur       2:48,30

800 m. Piltar 13 ára                                                                    
1  Styrmir Dan Steinunnarson, UMF.Þór          2:55,85            
2  Baldur Viggósson Dýrfjörð, UMF.Þór          3:21,71           

800 m. Piltar 14 ára                                                                    
1  Teitur Örn Einarsson, Selfoss           2:31,01 
2  Gunnlaugur Friðberg Margrétarson, Íþrf.Dímon         3:02,85           

60 m.grind. Stúlkur 13 ára                                                          
1  Harpa Svansdóttir, Selfoss    12,00 
2  Halla María Magnúsdóttir, Selfoss  12,43     
3  Eyrún Gautadóttir, UMF.Baldur      13,17    

60 m.grind. Piltar 13 ára                                                             
1  Styrmir Dan Steinunnarson, UMF.Þór          11,16   
2  Baldur Viggósson Dýrfjörð, UMF.Þór          15,09  

60 m.grind. Stúlkur 14 ára                                                          
1  Sigrún Birna Pétursdóttir, Íþrf.Garpur            13,76  

60 m.grind. Piltar 14 ára                                                             
1  Guðjón Andri Jóhannsson, Íþrf.Garpur          12,14   
2  Gunnlaugur Friðberg Margrétarson, Íþrf.Dímon         14,05   
3  Sveinbjörn Jóhannesson, UMF.Laugdæla     16,79  

Hástökk Stúlkur 11 ára                                                              
1  Jóhanna Sigrún Haraldsdóttir, Íþrf.Garpur     1,05     
2  Kristín Sóldís Ólafsdóttir, Íþrf.Dímon            1,00    

Hástökk Piltar 11 ára                                                                 
1  Gestur Jónsson, Íþrf.Dímon   1,20  
2  Dagur Þórðarson, Íþrf.Dímon         1,00      

Hástökk Stúlkur 12 ára                                                              
1  Elín Eva Sigurðardóttir, Íþrf.Dímon 1,25       
2  Jana Lind Ellertsdóttir, Selfoss        1,15       
3  Elísa Rún Siggeirsdóttir, Selfoss      1,10      

Hástökk Piltar 12 ára                                                                 
1  Pétur Már Sigurðsson, Selfoss        1,25       
2  Sindri Steinn Sigurðsson, Selfoss    1,25       
3  Valgarður Uni Arnarsson, Selfoss   1,25      

Hástökk Stúlkur 13 ára                                                              
1  Harpa Svansdóttir, Selfoss    1,40  
2  Halla María Magnúsdóttir, Selfoss  1,35       
3  Ingibjörg Andrea Jóhannsdóttir, UMF.Laugdæla       1,35    

Hástökk Piltar 13 ára                                                                 
1  Styrmir Dan Steinunnarson, UMF.Þór          1,60     
2  Baldur Viggósson Dýrfjörð, UMF.Þór          1,40     
3  Tryggvi Kolbeinsson, UMF.Laugdæla           1,30    

Hástökk Stúlkur 14 ára                                                              
1  Ísabella Rós Ingimundardóttir, Selfoss           1,20     
2  Sigrún Birna Pétursdóttir, Íþrf.Garpur            1,15    

Hástökk Piltar 14 ára                                                                 
1  Guðjón Andri Jóhannsson, Íþrf.Garpur          1,50     
2  Fannar Yngvi Rafnarsson, UMF.Þór 1,50     
3  Sveinbjörn Jóhannesson, UMF.Laugdæla     1,40    

Langstökk Stúlkur 11 ára                                                           
1  Jóhanna Sigrún Haraldsdóttir, Íþrf.Garpur     3,31     
2  Kristín Sóldís Ólafsdóttir, Íþrf.Dímon            2,92     
3  Dagný Rós Stefánsdóttir, Íþrf.Garpur            2,46    

Langstökk Piltar 11 ára                                                              
1  Gestur Jónsson, Íþrf.Dímon   3,79  
2  Karel Örn Tryggvason, Íþrf.Dímon 3,19       
3  Dagur Þórðarson, Íþrf.Dímon         3,07      

Langstökk Stúlkur 12 ára                                                           
1  Jana Lind Ellertsdóttir, Selfoss        3,96       
2  Elín Eva Sigurðardóttir, Íþrf.Dímon 3,74       
3  Ásta Sól Helgadóttir, Íþrf.Dímon    3,57      

Langstökk Piltar 12 ára                                                              
1  Stefán Narfi Bjarnason, UMF.Baldur            3,89     
2  Pétur Már Sigurðsson, Selfoss        3,71       
3  Valgarður Uni Arnarsson, Selfoss   3,34      

Langstökk Stúlkur 13 ára                                                           
1  Harpa Svansdóttir, Selfoss    4,78  
2  Ingibjörg Andrea Jóhannsdóttir, UMF.Laugdæla       4,41     
3  Halla María Magnúsdóttir, Selfoss  4,30      

Langstökk Piltar 13 ára                                                              
1  Styrmir Dan Steinunnarson, UMF.Þór          4,98     
2  Tryggvi Kolbeinsson, UMF.Laugdæla           3,72     
3  Baldur Viggósson Dýrfjörð, UMF.Þór          3,32    

Langstökk Stúlkur 14 ára                                                           
1  Sigrún Birna Pétursdóttir, Íþrf.Garpur            3,53     
2  Ísabella Rós Ingimundardóttir, Selfoss           3,32    

Langstökk Piltar 14 ára                                                              
1  Teitur Örn Einarsson, Selfoss          4,33       
2  Fannar Yngvi Rafnarsson, UMF.Þór 4,21     
3  Sveinbjörn Jóhannesson, UMF.Laugdæla     4,15    

Kúluvarp 2,0 kg. Stúlkur 11 ára                                                  
1  Sóley Kristjánsdóttir, Íþrf.Garpur   5,20       
2  Kristín Sóldís Ólafsdóttir, Íþrf.Dímon            4,78     
3  Dagný Rós Stefánsdóttir, Íþrf.Garpur            4,77    

Kúluvarp 2,0 kg. Piltar 11 ára                                                     
1  Sindri Ingvarsson, Íþrf.Dímon         8,02       
2  Gestur Jónsson, Íþrf.Dímon   6,22  
3  Dagur Þórðarson, Íþrf.Dímon         5,69      

Kúluvarp 2,0 kg. Stúlkur 12 ára                                                  
1  Jana Lind Ellertsdóttir, Selfoss        6,84       
2  Glódís Pálmdóttir, UMF.Laugdæla 6,65       
3  Elísa Rún Siggeirsdóttir, Selfoss      6,33      

Kúluvarp 2,0 kg. Stúlkur 13 ára                                                  
1  Halla María Magnúsdóttir, Selfoss  12,03     
2  Harpa Svansdóttir, Selfoss    10,12 
3  Sunna Skeggjadóttir, UMF.Baldur  8,33      

Kúluvarp 3,0 kg. Piltar 12 ára                                                     
1  Stefán Narfi Bjarnason, UMF.Baldur            7,75     
2  Sindri Steinn Sigurðsson, Selfoss    7,12       
3  Pétur Már Sigurðsson, Selfoss        6,89      

Kúluvarp 3,0 kg. Piltar 13 ára                                                     
1  Styrmir Dan Steinunnarson, UMF. Þór          11,38   
2  Tryggvi Kolbeinsson, UMF. Laugdæla           8,09     
3  Baldur Viggósson Dýrfjörð, UMF. Þór          6,60    

Kúluvarp 3,0 kg. Stúlkur 14 ára                                                  
1  Ísabella Rós Ingimundardóttir, Selfoss           7,29    

Kúluvarp 4,0 kg. Piltar 14 ára                                                     
1  Sveinbjörn Jóhannesson, UMF.Laugdæla     10,63   
2  Teitur Örn Einarsson, Selfoss          9,75       
3  Guðjón Andri Jóhannsson, Íþrf. Garpur  9,14