Úrslit í 1. Grýlupottahlaupinu 14. apríl

Úrslit í 1. Grýlupottahlaupinu 14. apríl

1. hlaup 14. apríl 2012
         
Stelpur     Strákar  
         
Fæddar 2009     Fæddir 2009  
      Birgir Logi Jónsson 10:41
         
Fæddar 2008     Fæddir 2008  
Anna Bríet Jóhannsdóttir 05:58   Brynjar Már Björnsson 06:52
Díana Hrafnkelsdóttir 07:09   Guðbergur Davíð Ágústsson 06:51
Hugrún Birna Hjaltadóttir 07:45   Kristján Kári Ólafsson 07:38
      Jón Tryggvi Sverrisson 07:53
      Sindri Snær Gunnarsson 08:11
      Sigurður Ingi Björnsson 10:10
      Benóný Ágústsson 10:50
      Grímur C. Ólafsson 11:42
         
Fæddar 2007     Fæddir 2007  
Eydís Arna Birgisdótti 05:53   Bjarni Dagur Bragason 06:15
Hulda Hrönn Bragadóttir 06:53   Sævin Máni Lýðsson 06:27
Helga Júlía Bjarnadóttir 07:39   Garðar Freyr Bergsson 06:47
Erla Björt Erlingsdóttir 09:30      
         
Fæddar 2006     Fæddir 2006  
Dýrleif Nanna Guðmundsd. 05:22   Brynjar Bergsson 04:44
Áslaug Andrésdóttir 06:04   Bjarni Valur Bjarnason 04:52
Aðalbjörg Sara Bjarnadóttir 06:06   Jónas Karl Gunnlaugsson 05:07
Helga Júlía Bjarnadóttir 07:39   Logi Freyr Gissurarson 05:14
      Birkir Máni Sigurðarson 05:15
      Sigurður Logi Sigursveinsson 05:32
      Sindri Snær Ólafsson 06:55
      Hannes Kristinn Ívarsson 07:53
         
Fæddar 2005     Fæddir 2005  
Ólafía Guðrún Friðriksdóttir 05:00   Einar Breki Sverrisson 04:19
Emilíe Soffía Andrésdóttir 05:14   Rúnar Freyr Gunnarsson 06:52
Katrín Ágústsdóttir 05:26   Guðmundur Örn Júlíusson 06:59
Hekla Rán Kristófersdóttir 06:00      
         
Fæddar 2004     Fæddir 2004  
Hrefna Sif Jónasdóttir 04:13   Hans Jörgen Ólason 03:45
Katla Sigvaldadóttir 05:33   Ólafur Bergmann Halldórsson 03:57
Margrét Bergsdóttir 06:28   Sindri Snær Bjarnason 04:16
      Einar Ingi Ingvarsson 04:25
      Einar Gunnar Gunnlaugsson 04:28
      Óttar Pétursson 04:28
      Sverrir Óli Bergsson 04:29
      Óli Þ. Guðbjartsson 04:33
      Heiðar Snær Bjarnason 04:40
      Jóhann Fannar Óskarsson 04:55
      Gunnar Kári Bragason 05:01
      Geirmundur Viðar Sigurðsson 05:13
         
Fæddar 2003     Fæddir 2003  
Eva María Baldursdóttir 04:34   Guðmundur Tyrfingsson 03:27
Birta Sif Sævarsdóttir 04:37   Aron Fannar Birgisson 03:51
Íris Embla Gissurardóttir 05:01   Garðar Örn Sigurfinnsson 03:51
Kristrún Huang Ólafsdóttir 05:05   Hjalti Snær Helgason 03:59
Guðrún Steina Magnúsdóttir 05:06   Sveinn Bergsson 04:20
Hrafnhildur Malen Lýðsdóttir 05:24   Arnar Daði Brynjarsson 04:40
      Bjarki Breiðfjörð Björnsson 04:48
         
Fæddar 2002     Fæddir 2002  
Helena Ágústsdóttir 05:13   Bjarki Birgisson 04:11
Hildur Helga Einarsdóttir 05:43   Baldur Snær Yngvason 04:13
      Björn Leví Ingvarsson 04:15
      Hrannar Gauti Sigmarsson 04:16
      Hákon Birkir Grétarsson 04:17
         
Fæddar 2001     Fæddir 2001  
Helga Margrét Óskarsdóttir 03:41      
Barbára Sól Gísladóttir 03:43      
Júlía Brá Ölversdóttir 04:24      
Þórunn Anna Guðbjartsdóttir 04:26      
         
Fæddar 2000     Fæddir 2000  
Aníta Sól Tyrfingsdóttir 04:42   Benedikt Fatdel Farag 03:28
Alma Rún Baldursdóttir 04:42   Guðjón Baldur Ómarsson 03:34
Elísa Rún Siggeirsdóttir 04:44   Pétur Már Sigurðsson 03:36
Brynhildur Ágústsdóttir 04:45   Valgarður Uni Arnarson 04:10
Arndís María Finnsdóttir 04:49      
         
Fæddar 1999     Fæddir 1999  
Harpa Svansdóttir 03:21   Styrmir Dan Steinunnarson 03:14
Lilja Dögg Erlingsdóttir 03:39   Guðbrandur Nói Lyngþórsson 04:19
Halla María Magnúsdóttir 03:46   Sigurjón Guðbjartur Jónasson 04:33
         
Fæddar 1998     Fæddir 1998  
Árdís Eva Yngvadóttir 03:41   Teitur Örn Einarsson 03:03
         
Fullorðnar     Fullorðnir  
Guðrún Eylín Magnúsdóttir 05:00   Ólafur Einarsson 03:45
Þórhildur Dröfn Ingvadóttir 05:12   Sigurfinnur Garðarsson 03:56
Bylgja Elín Björnsdóttir 06:00   Halldór Sigþórsson 03:57
Kristín Sveinsdóttir 06:04   Sverrir Jón Einarsson 04:19
Hrefna Garðarsdóttir 06:47   Bergur Sverrison 04:29
Sigurlín Garðarsdóttir 07:09   Sævar Sverrisson 04:38
Álfheiður Tryggvadóttir 07:52   Brynjar Örn Áskelsson 04:41
Hildigunnur Kristinsdóttir 07:54   Gissur Jónsson 05:04
Elísabet Auður Torp 09:35   Guðmundur Karl Sigurdórss. 05:22
Margrét Jónsdóttir 10:40   Jóhann Bjarnason 05:59
Margrét Drífa Guðmundsdóttir 10:51   Ólafur Guðmundsson 07:38
      Bjarni Már Magnússon 07:40
         
Besti tími stelpur     Besti tími strákar  
Harpa Svansdóttir 03:21   Teitur Örn Einarsson 03:03
         
Vinsamlegast látið vita ef þið sjáið villur í úrslitunum til thury@vallaskoli.is