Verðlaunahafar á lokahófi yngri flokka

Verðlaunahafar á lokahófi yngri flokka

Lokahóf yngri flokka Handknattleiksdeildar Umf. Selfoss fór fram í íþróttahúsi Vallaskóla fimmtudaginn 21. maí. Eftirtaldir einstaklingar voru verðlaunaðir fyrir framistöðu sína í vetur.

4. flokkur kvenna
Besti leikmaður: Anna Kristín Ægisdóttir
Mikilvægasti leikmaður: Elva Rún Óskarsdóttir
Markadrottning: Anna Kristín Ægisdóttir
Besta ástundun: Dagbjört Rut Friðfinnsdóttir og Þuríður Ósk Ingimarsdóttir
Mesta framför: Drífa Ólafsdóttir
Besti markmaður: Dröfn Sveinsdóttir
Besti sóknarmaður: Ída Bjarklind Magnúsdóttir
Besti varnarmaður: Elva Rún Óskarsdóttir
Baráttumaður ársins: Hugrún Sif Bergþórudóttir
Besta viðhorfið: Dagrún Tinna Friðfinnsdóttir og Kristín Hanna Jóhannesdóttir

4.flokkur karla
Besti leikmaður: Páll Dagur Bergsson
Mikilvægasti leikmaður: Anton Breki Viktorsson
Markakóngur: Gabríel Werner Guðmundsson
Besta ástundun: Gunnar Birgir Guðmundsson
Mesta framför: Guðjón Örn Jóhannesson
Besti markmaður: Birgir Einar Jónsson
Besti sóknarmaður: Ari Sverrir Magnússon
Besti varnarmaður: Haukur Þrastarson
Baráttumaður ársins: Leó Snær Róbertsson
Besta viðhorfið: Hólmar Höskuldsson

5. flokkur kvenna
Besti leikmaður: Katla María Magnúsdóttir
Mikilvægasti leikmaður: Katrín Erla Kjartansdóttir
Markadrottning: Hildur Helga Einarsdóttir
Besta ástundun: Rakel Guðjónsdóttir
Mesta framför: Sigríður Lilja Sigurðardóttir
Besti markmaður: Ragnheiður Björk Guðmundsdóttir
Besti sóknarmaður: Sólveig Erla Oddsdóttir
Besti varnarmaður: Elín Krista Ágústsdóttir
Baráttumaður ársins: Agnes Sigurðardóttir
Besta viðhorfið: Aldís Elva Róbertsdóttir

5. flokkur karla
Besti leikmaður: Haukur Þrastarson
Mikilvægasti leikmaður: Vilhelm Freyr Steindórsson
Markakóngur: Gunnar Flosi Grétarsson
Besta ástundun: Daníel Karl Gunnarsson
Mesta framför: Sölvi Svavarsson
Besti markmaður: Alexander Hrafnkelsson
Besti sóknarmaður: Haukur Páll Hallgrímsson
Besti varnarmaður: Valdimar Jóhannsson
Baráttumaður ársins: Bergsveinn Vilhjálmur Ásmundsson
Besta viðhorfið: Karl Jóhann Einarsson

6. flokkur kvenna
Besti leikmaður: Tinna Sigurrós Traustadóttir
Mikilvægasti leikmaður: Lena Ósk Jónsdóttir
Markadrottning: Inga Sól Björnsdóttir
Besta ástundun: Guðrún Sigríður Símonardóttir og Anna María Eiríksdóttir
Mesta framför: Katrín Súsanna Björnsdóttir og Florentine Johanna Farcher
Besti markmaður: Alexandra Ósk Guðmundsdóttir
Besti sóknarmaður: Katla Sigvaldadóttir
Besti varnarmaður: Elínborg Katla Þorbjörnsdóttir
Baráttumaður ársins: Emilía Ýr Kjartansdóttir
Besta viðhorfið: Viktoría Kristín Guðmundsdóttir, Oliwia Natalia Stankowska og Belinda Ýr Reynisdóttir

6. flokkur karla
Besti leikmaður: Reynir Freyr Sveinsson
Mikilvægasti leikmaður: Aron Fannar Birgisson
Markakóngur: Hans Jörgen Ólafsson
Besta ástundun: Elvar Elí Hallgrímsson
Mesta framför: Arnar Daði Brynjarsson
Besti markmaður: Jón Þórarinn Þorsteinsson
Besti sóknarmaður: Aron Darri Auðunsson
Besti varnarmaður: Ísak Gústafsson
Baráttumaður ársins: Guðmundur Tyrfingsson
Besta viðhorfið: Árni Ísleifsson

6.ka verðlaunahafar 5.kv.verðlaunahafar

 

Tags: