Guðjónsmótið á morgun – riðlarnir

Guðjónsmótið á morgun – riðlarnir

Minningarmót Guðjóns Ægis Sigurjónssonar varður haldið í Iðu og Vallaskóla laugardaginn 2. febrúar. Leikið verður í fjórum riðlum og má búast við skemmtilegri keppni. Dagskrá mótsins má sjá hér að neðan:

Minningarmót Guðjóns Ægis – Í samvinnu við Coca Cola á Íslandi

Riðill 1 í IÐU kl: 9:30
Bílasala Selfoss – ÞGÁ – Vís/Landsbankinn – Sjóvá – Nían – Pylsuvagninn
Riðill 2 í Vallaskóla kl: 9:30
Slysabætur.is – Bónus – Biskup – Sápustöðin – Umf. Stokkseyri – Sportbær
Riðill 3 í IÐU kl: 12:00
Lögmenn Suðurlandi – Alþýðubandalagið – TRS – TM-Legends – Stofan – Intersport
Riðill 4 í IÐU kl: 14:30
Myrra – Kerhestar – Hávarður Ísfirðingur – Amma Gunna – Rakarastofa B og K – Kaffi Krús

Tími

Riðill 1 – Leikir

 
 

09:30

Bílasala Selfoss

 –

Pylsuvagninn

 

09:40

ÞGÁ

 –

Nían

 

09:50

Vís/Landsbankinn

 –

Sjóvá

 

10:00

Bílasala Selfoss

 –

ÞGÁ

 

10:10

Nían

 –

Vís/Landsbankinn

 

10:20

Pylsuvagninn

 –

Sjóvá

 

10:30

Vís/Landsbankinn

 –

Bílasala Selfoss

 

10:40

Sjóvá

 –

Nían

 

10:50

ÞGÁ

 –

Pylsuvagninn

 

11:00

Bílasala Selfoss

 –

Sjóvá

 

11:10

ÞGÁ

 –

Vís/Landsbankinn

 

11:20

Pylsuvagninn

 –

Nían

 

11:30

Sjóvá

 –

ÞGÁ

 

11:40

Nían

 –

Bílasala Selfoss

 

11:50

Vís/Landsbankinn

 –

Pylsuvagninn

 

 

Tími

Riðill 2 – Leikir

 
 

09:30

Slysabætur.is

 –

Sportbær

 

09:40

Bónus

 –

UMF Stokkseyri

 

09:50

Biskup

 –

Sápustöðin

 

10:00

Slysabætur.is

 –

Bónus

 

10:10

UMF Stokkseyri

 –

Biskup

 

10:20

Sportbær

 –

Sápustöðin

 

10:30

Biskup

 –

Slysabætur.is

 

10:40

Sápustöðin

 –

UMF Stokkseyri

 

10:50

Bónus

 –

Sportbær

 

11:00

Slysabætur.is

 –

Sápustöðin

 

11:10

Bónus

 –

Biskup

 

11:20

Sportbær

 –

UMF Stokkseyri

 

11:30

Sápustöðin

 –

Bónus

 

11:40

UMF Stokkseyri

 –

Slysabætur.is

 

11:50

Biskup

 –

Sportbær

 

 

Tími

Riðill 3 – Leikir

 
 

12:10

Lögmenn Suðurlandi

 –

Intersport

 

12:20

Alþýðubandalagið

 –

Stofan

 

12:30

TRS

 –

TM-Legends

 

12:40

Lögmenn Suðurlandi

 –

Alþýðubandalagið

 

12:50

Stofan

 –

TRS

 

13:00

Intersport

 –

TM-Legends

 

13:10

TRS

 –

Lögmenn Suðurlandi

 

13:20

TM-Legends

 –

Stofan

 

13:30

Alþýðubandalagið

 –

Intersport

 

13:40

Lögmenn Suðurlandi

 –

TM-Legends

 

13:50

Alþýðubandalagið

 –

TRS

 

14:00

Intersport

 –

Stofan

 

14:10

TM-Legends

 –

Alþýðubandalagið

 

14:20

Stofan

 –

Lögmenn Suðurlandi

 

14:30

TRS

 –

Intersport

 

 

Tími

Riðill 4 – Leikir

 
 

14:40

Myrra

 –

Kaffi Krús

 

14:50

Kerhestar

 –

Rakarastofa B og K

 

15:00

Hávarður Ísfirðingur

 –

Amma Gunna

 

15:10

Myrra

 –

Kerhestar

 

15:20

Rakarastofa B og K

 –

Hávarður Ísfirðingur

 

15:30

Kaffi Krús

 –

Amma Gunna

 

15:40

Hávarður Ísfirðingur

 –

Myrra

 

15:50

Amma Gunna

 –

Rakarastofa B og K

 

16:00

Kerhestar

 –

Kaffi Krús

 

16:10

Myrra

 –

Amma Gunna

 

16:20

Kerhestar

 –

Hávarður Ísfirðingur

 

16:30

Kaffi Krús

 –

Rakarastofa B og K

 

16:40

Amma Gunna

 –

Kerhestar

 

16:50

Rakarastofa B og K

 –

Myrra

 

17:00

Hávarður Ísfirðingur

 –

Kaffi Krús