Félagsmót 24. jan. 2009

Innanfélagsmót Sunddeildar Umf. Selfoss 24. janúar 2009

1.gr. 66m fjórsund  Tími
Hrólfur Laugdal Árnason 48,23
Árný Oddbjörg Oddsdóttir 53,34
Ólöf Eir Hoffritz 54,11
Anna Edit Dalmay 1:00.98
Njáll Laugdal Árnason 1:04.5
Kristín Inga Elísdóttir 1:08.51
Lydía Rún Ómarsdóttir 1:09.71
Ari Friðriksson 1:13.74
Sigurður Andri Jóhannesson 1:18.48
Hannes Höskuldsson 1:18.69
Gíslína Skúladóttir 1:20.48
Aron Ingi Sverrisson 1:27.1
2.gr.16m bringusundsfætur
Einar Þór Friðriksson 23,86
Sindri Freyr Guðmundsson 26,64
Lilja Rós Bjarnadóttir 39,26
Sigurður Fannar Hjaltason 40,89
3.gr.50m flugsund 10 ára og yngri
Ari Friðriksson 56,56
Hannes Höskuldsson 1:00.94
Sigurður Andri Jóhannesson 1:01.23
4.gr. 100m flugsund
Ólöf Eir Hoffritz 1:30.01
Kristín Inga Elísdóttir 1:59.7
5.gr. 200m bringusund
Hrólfur Laugdal Árnason 3:11.74
Árný Oddbjörg Oddsdóttir 3:20.07
Anna Edit Dalmay 3:41.61
6.gr. 50m baksund 10 ára og yngri
Johan L.B.Öhlin 52,01
Hannes Höskuldsson 1:00.1
Aron Ingi Sverrisson 1:02.32
Natan Elí Lingþórsson 1:17.04
7.gr. 16m skriðsundsfætur
Einar Þór Friðriksson 21,57
Sigurður Fannar Hjaltason 23,83
Lilja Rós Bjarnadóttir 24,14
8.gr. 100m baksund
Árný Oddbjörg Oddsdóttir 1:24.92
Ólöf Eir Hoffritz 1:26.31
Njáll Laugdal Árnason 1:44.67
Lydía Rún Ómarsdóttir 1:46.24
Særún Gréta Hermannsdóttir 1:59.26
Sigurður Andri Jóhannesson 2:07.13
9.gr. 50m bringusund 10 ára og yngri
Ari Friðriksson 56.16
Johan L.B.Öhlin 56,33
Aron Ingi Sverrisson 1:05.67
Hannes Höskuldsson 1:07.04
Sindri Steinn Axelsson 1:12.0
Sindri Freyr Guðmundsson 1:20.13
Einar Þór Friðriksson 1:20.51
Natan Elí Lingþórsson 1:40.26
Lilja Rós Bjarnadóttir 2:12.53
10.gr. 200m skriðsund
Ólöf Eir Hoffritz 2:47.51
Njáll Laugdal Árnason 3:29.39
Gíslína Skúladóttir 3:53.54
11.gr. 100m bringusund
Hrólfur Laugdal Árnason 1:29.93
Árný Oddbjörg Oddsdóttir 1:32.51
Anna Edit Dalmay 1:44.79
Kristín Inga Elísdóttir 1:58.99
Njáll Laugdal Árnason 2:02.76
Særún Gréta Hermannsdóttir 2:03.43
Lydía Rún Ómarsdóttir 2:03.86
Sigurður Andri Jóhannesson 2:09.63
12.gr. 50m skriðsund 10 ára og yngri
Ari Friðriksson 47,68
Johan L.B.Öhlin 50
Hannes Höskuldsson 54,2
Aron Ingi Sverrisson 54,32
Sigurður Andri Jóhannesson 55,35
Einar Þór Friðriksson 1:06.52
Sindri Steinn Axelsson 1:07.45
Natan Elí Lingþórsson 1:07.8
Sindri Freyr Guðmundsson 1:25.24
Lilja Rós Bjarnadóttir 1:32.43
13.gr. 100m skriðsund
Hrólfur Laugdal Árnason 1:10.34
Ólöf Eir Hoffritz 1:13.45
Anna Edit Dalmay 1:31.23
Njáll Laugdal Árnason 1:37.26
Lydía Rún Ómarsdóttir 1:37.53
Kristín Inga Elísdóttir 1:51.29
Gíslína Skúladóttir 1:53.82